Gabatarwar Samfur
Girman 3.2m uku epson tx800 shugabannin uv yi don mirgine firinta.
Bayanan Bayani na ZT-3208DH UV | |
Sunan samfur | 3.2m uv Roll zuwa mirgine firinta |
Samfura | Saukewa: ZT3208DH |
Shugaban bugawa | 3 pc tx800 kai |
Gudu | 6 wucewa: 16sqm/h 5 wucewa: 20sqm/h |
Matsakaicin Matsayi | 720*4320 dpi |
Tawada | KCMY 4 COLOR ko KCMY LC LM 6 COLOR |
Nau'in Bugawa | Fata, zane da sauransu |
Rip software | Maintop don daidaitaccen, sigar hoto ta dx don zaɓin zaɓi |
Girman Injin | 4500mm*850*1420mm |
Kayan aiki | gaba +tsakiyar + tsarin dumama baya a cikin na'ura |
Daidaitaccen sassa | mafi ƙarfi naúrar ciyarwa + waje infrared hita & fan hita tsarin + ɗaukar tsarin |
Buga tsayi | 3mm-5mm daidaitacce |
Cikakken nauyi | 90KG |
Cikakken nauyi | 130KG |
Amfanin Samfur
a.Real 3 PASS bugu tawada-jet firintar wanda ya dogara da gamsuwar yawan tawada da jikewa
b.Tashar launi mai daidaitawa.Kuma yana taimaka muku har tsawon rayuwar aiki na kan bugu tare da firinta.
c.Software na sarrafawa zai iya rufe bututun ƙarfe wanda ya toshe, sannan zai iya buga bugu daidai gwargwado. Kuma aikin gashin kai na nesa zai iya rufe nisan kawunan kan matsayi na zahiri.
d.An gwada ɗayan mafi kyawun tsarin kula da allon allo akan firinta, kuma an gwada sama da awanni 72 kafin jigilar kaya. garanti mafi kyawun inganci.
e.Tsarin ƙararrawa ta atomatik don tawada da ƙarancin kayan.Tawadar famfo mai daidaitacce, mafi sauƙi don tsaftace bugu ko tawada mai bugu, adana tawada da lokacinku.
Cikakken Bayani

Abun aluminium ba shi da sauƙin lalacewa, mai jurewa lalata, kuma yana amfani da kayan hana karo don motsawa cikin sauƙi.

bisa ga daban-daban kayan, mai zaman kanta kula da zafin jiki daidaitawa, mafi hankali, raba zuwa gaban dumama, tsakiyar dumama, bayan dumama, rarrabe daidaitawa, humanized zane.


An yi shi ta hanyar shigo da albarkatun kasa, tare da inganci mai kyau da amfani da tsawon rai a yanzu.
Mai dumama zai iya zafi da bushe kayan da aka buga daidai.


Ba mai sauƙin lalacewa ba, babban juriya na zafin jiki, juriya da lalata da motsi mai santsi.
Ajiye lokacin aiki, da sauƙi don aiki da ƙarin kwanciyar hankali.


Maɓallin dumama gaba, tsakiya da baya, ƙarin ƙirar ɗan adam, ƙira daban, sanya kayan bugu da sauri, mafi dacewa da ma'ana.
Ƙirar maɓallin ɗan adam, ana iya dakatar da maɓallin gaggawa a cikin gaggawa, kuma ana iya dakatar da shi a kowane lokaci yayin aikin.


Ƙaƙwalwar yatsa mai latsawa zai iya hana kayan bugawa yadda ya kamata daga lankwasa.
Sarkar ja na bebe da kyau yana hana hayaniya yayin buga kayan, yana da juriya ga juriya, kuma baya zamewa.

